โครงการพัฒนาและส่งเสริมศักยภาพอาสาสมัครพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ (อพม.)
วันที่ 10 เมษายน 2567 นายบุญตุ้ม ศรีชุมพวง ผู้อำนวยการศูนย์พัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงจังหวัดอุทัยธานี พร้อมเจ้าหน้าที่ฝ่ายพัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูง ดำเนินการจัดอบรมโครงการพัฒนาและส่งเสริมศักยภาพอาสาสมัครพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ (อพม.) รายใหม่ เพื่อพัฒนาคุณภาพชีวิตราษฎรบนพื้นที่สูง ณ เขตพัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงภูเหม็น ตำบลทองหลาง อำเภอห้วยคต จังหวัดอุทัยธานี
#ศูนย์พัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงจังหวัดอุทัยธานี#กรมพัฒนาสังคมและสวัสดิการ#DSDW#พม_อุทัยธานี#กระทรวง_พม#พม#ช่วย24ชั่วโมง
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2024/04/69458_0-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2024/04/69454_0-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2024/04/69452_0-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2024/04/69451_0-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2024/04/69463_0-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2024/04/69462_0-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2024/04/69447_0-1024x768.jpg)