“ศพพ.อุทัยธานี ร่วมประชุมกรมพัฒนาสังคมและสวัสดิการ ครั้งที่ 8/2566 ประจำเดือนสิงหาคม 2566”
วันที่ 14 กันยายน 2566 นายบุญตุ้ม ศรีชุมพวง ผู้อำนวยการศูนย์พัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงจังหวัดอุทัยธานี เข้าร่วมประชุมกรมพัฒนาสังคมและสวัสดิการ ครั้งที่ 8/2566 ประจำเดือนสิงหาคม 2566 เพื่อติดตามภารกิจและขับเคลื่อนงานตามนโยบายที่สำคัญ ของกรมพัฒนาสังคมและสวัสดิการและติดตามผลการเบิกจ่ายงบประมาณ โดยมีนางจตุพร โรจนพานิช อธิบดีกรมพัฒนาสังคมและสวัสดิการ เป็นประธานในการประชุม ผ่านระบบ Zoom Cloud Meetings ณ ห้องประชุมศูนย์ปฏิบัติการศูนย์พัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงจังหวัดอุทัยธานี
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/09/26788_0.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/09/26790_0.jpg)