“ศพพ.อุทัยธานี ร่วมพิธีมอบวุฒิบัตรและเปิดป้ายโรงน้ำดื่มชุมชน โครงการบ้านมั่นคงชนบทตำบลทองหลาง อำเภอห้วยคต จังหวัดอุทัยธานี”
วันที่ 13 กันยายน 2566 นายบุญตุ้ม ศรีชุมพวง ผู้อำนวยการศูนย์พัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงจังหวัดอุทัยธานี พร้อมเจ้าหน้าที่ศูนย์ฯ ร่วมพิธีมอบวุฒิบัตรและเปิดป้ายโรงน้ำดื่มชุมชน โครงการบ้านมั่นคงชนบทตำบลทองหลาง อำเภอห้วยคต จังหวัดอุทัยธานี โดยมีนายธีรพัฒน์ คัชมาตย์ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานในพิธี ณ หมู่ที่ 8 บ้านภูเหม็นและหมู่ที่ 5 บ้านหนองผักแพว ตำบลทองหลาง อำเภอห้วยคต จังหวัดอุทัยธานี
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/09/39577_0-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/09/39616_0-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/09/49003_0-1024x666.jpg)