“กิจกรรมถอดบทเรียนและติดตามประเมินผลการดำเนินโครงการ/กิจกรรม พร้อมรับฟังปัญหา อุปสรรค และข้อเสนอแนะของกลุ่มเป้าหมาย”
วันที่ 7 กันยายน 2566 ศูนย์พัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงจังหวัดอุทัยธานี จัดโครงการส่งเสริมและพัฒนาการจัดสวัสดิการสังคมบนพื้นที่สูง ประจำปีงบประมาณ 2566 ภายใต้กิจกรรม ถอดบทเรียนและติดตามประเมินผลการดำเนินโครงการ/กิจกรรม พร้อมรับฟังปัญหา อุปสรรค และข้อเสนอแนะของกลุ่มเป้าหมาย ณ เขตพัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงแม่ดีน้อย ตำบลแก่นมะกรูด อำเภอบ้านไร่ จังหวัดอุทัยธานี
ทั้งนี้ ผลจากการถอดบทเรียนครั้งนี้ ศูนย์พัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงจังหวัดอุทัยธานี จะนำไปพิจารณาปรับปรุงและพัฒนาการดำเนินงานให้มีความเหมาะสมกับความต้องการของกลุ่มเป้าหมายมากยิ่งขึ้น เพื่อให้สามารถบรรลุวัตถุประสงค์ของโครงการ/กิจกรรมได้อย่างมีประสิทธิภาพ ต่อไป
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/09/376037849_701802715307517_4786795021020787899_n-1024x683.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/09/378092776_701802825307506_4634948572698743060_n-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/09/375987189_701802821974173_2473720625179821684_n-1024x768.jpg)