ร่วมกิจกรรมโครงการส่งเสริมการเรียนรู้ของเยาวชนด้านวัฒนธรรมประวัติศาสตร์และประเพณีท้องถิ่น
นายบุญตุ้ม ศรีชุมพวง ผู้อำนวยการศูนย์พัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงจังหวัดอุทัยธานี พร้อมเจ้าหน้าที่ศูนย์ ร่วมกิจกรรมโครงการส่งเสริมการเรียนรู้ของเยาวชนด้านวัฒนธรรมประวัติศาสตร์และประเพณีท้องถิ่น โดยมีนายเผด็จ นุ้ยปรี นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานในพิธี ณ ศูนย์ปฏิบัติการบูรณะชนบท ดงขวาง หมู่ที่ 1 ตำบลดงขวาง อำเภอหนองขาหย่าง จังหวัดอุทัยธานี
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/08/วันศุกร์2-724x1024.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/08/23431-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/08/23450-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/08/23475-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/08/23480-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/08/S__63676450-1024x768.jpg)