ร่วมประชุมคณะกรรมการพิจารณาช่วยเหลือผู้ประสบปัญหาทางสังคมจังหวัดอุทัยธานี ครั้งที่ 8/2566 และประชุมคณะทำงานเพื่อพิจารณากลั่นกรองโครงการที่ขอรับการสนับสนุน และการกู้ยืมเงินทุนประกอบอาชีพจากกองทุนผู้สูงอายุ ประจำจังหวัดอุทัยธานี ครั้งที่ 8/2566
นายบุญตุ้ม ศรีชุมพวง ผู้อำนวยการศูนย์พัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงจังหวัดอุทัยธานี มอบหมายเจ้าหน้าที่ฝ่ายพัฒฯ ร่วมประชุมคณะกรรมการพิจารณาช่วยเหลือผู้ประสบปัญหาทางสังคมจังหวัดอุทัยธานี ครั้งที่ 8/2566 และประชุมคณะทำงานเพื่อพิจารณากลั่นกรองโครงการที่ขอรับการสนับสนุน และการกู้ยืมเงินทุนประกอบอาชีพจากกองทุนผู้สูงอายุ ประจำจังหวัดอุทัยธานี ครั้งที่ 8/2566 โดยมีนางศรีสุดา เถาเมืองใจ พัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดอุทัยธานี เป็นประธาน ณ ห้องประชุมสำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์อุทัยธานี ศาลากลางจังหวัดอุทัยธานี (หลังใหม่) ชั้น 1 อำเภอเมืองอุทัยธานี จังหวัดอุทัยธานี
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/08/23110-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/08/23111_0-1024x768.jpg)