ร่วมประชุมอบรมเชิงปฏิบัติการ การใช้งานระบบสมุดพกครอบครัวอิเล็กทรอนิกส์ ส่วนของเจ้าหน้าที่วิเคราะห์ (ส่วนที่ 4) (ทบทวน / เพิ่มเติม) และ Dashboard สำหรับเจ้าหน้าที่ส่วนกลาง และส่วนภูมิภาคในระดับจังหวัด (One Home)
23 สิงหาคม 2565
ศูนย์พัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงจังหวัดอุทัยธานี
ร่วมประชุมอบรมเชิงปฏิบัติการ การใช้งานระบบสมุดพกครอบครัวอิเล็กทรอนิกส์ ส่วนของเจ้าหน้าที่วิเคราะห์ (ส่วนที่ 4) (ทบทวน / เพิ่มเติม) และ Dashboard สำหรับเจ้าหน้าที่ส่วนกลาง และส่วนภูมิภาคในระดับจังหวัด (One Home) ณ ห้องประชุมศูนย์ปฏิบัติการศูนย์พัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงจังหวัดอุทัยธานี
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2022/08/FBEBA19C-DEFE-4F62-B315-27482D2538EB-724x1024.jpeg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2022/08/D05ACDC8-9DD9-480D-84AC-5217D14F7AEE-1024x768.jpeg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2022/08/7C33E356-8347-4302-A2CD-AF05181D5AB3-1024x768.jpeg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2022/08/16DC6DE7-00A9-40B1-AB84-BA657B96E5DA-1024x768.jpeg)