กิจกรรม ประชุมวางแผนเตรียมความพร้อมเจ้าหน้าที่และกลุ่มเป้าหมาย ในการคัดเลือกพื้นที่และผลิตภัณฑ์ ชุมชนกระเหรี่ยงโปว์บ้านภูเหม็น
วันอังคารที่ 23 มกราคม 2567 นายบุญตุ้ม ศรีชุมพวง ผู้อำนวยการศูนย์พัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงจังหวัดอุทัยธานี พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ฝ่ายพัฒ ฯ จัดกิจกรรม ประชุมวางแผนเตรียมความพร้อมเจ้าหน้าที่และกลุ่มเป้าหมาย ในการคัดเลือกพื้นที่และผลิตภัณฑ์ ภายใต้โครงการส่งเสริมและพัฒนาผลิตภัณฑ์ชุมชนบนพื้นที่สูง ประจำปีงบประมาณ 2567 ณ เขตพัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงภูเหม็น ตำบลทองหลาง อำเภอห้วยคต จังหวัดอุทัยธานี
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2024/01/422246050_772717961549044_5448841179206210650_n-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2024/01/421735660_772718384882335_381333529989732679_n-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2024/01/422253312_772718228215684_1500820122176396795_n-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2024/01/421773525_772718158215691_8270741675827751952_n-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2024/01/421727188_772718301549010_1698210944734231644_n-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2024/01/422247143_772718558215651_6506978560583357588_n-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2024/01/422258039_772718761548964_7373596246727608436_n-1024x768.jpg)