ประชุมประจำเดือนมกราคม 2567 ครั้งที่ 1/2567
วันที่ 17 มกราคม 2566 ศูนย์พัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงจังหวัดอุทัยธานี ประชุมประจำเดือนมกราคม 2567 ครั้งที่ 1/2567 เพื่อติดตามทบทวนการดำเนินงานและวางแผนการขับเคลื่อนการดำเนินงาน ประจำปีงบประมาณ 2567 ของศูนย์พัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงจังหวัดอุทัยธานี ให้บรรลุตามเป้าหมายต่อไป โดยมีนายบุญตุ้ม ศรีชุมพวง ผู้อำนวยการศูนย์พัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมศูนย์ปฏิบัติการศูนย์พัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงจังหวัดอุทัยธานี
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__20160594_0-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__20160639_0-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__75046924_0-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__20160592_0-1-1024x768.jpg)