ร่วมประชุมคณะกรรมการพิจารณาช่วยเหลือผู้ประสบปัญหาทางสังคมจังหวัดอุทัยธานี
วันที่ 27 พฤศจิกายน 2566 นายบุญตุ้ม ศรีชุมพวง ผู้อำนวยการศูนย์พัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงจังหวัดอุทัยธานีมอบหมายให้เจ้าหน้าที่ศูนย์ ฯ ร่วมประชุมคณะกรรมการพิจารณาช่วยเหลือผู้ประสบปัญหาทางสังคมจังหวัดอุทัยธานี ครั้งที่ 10/2566 โดยมีนางศรีสุดา เถาเมืองใจ พัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์อุทัยธานี ศาลากลางจังหวัดอุทัยธานี (หลังใหม่) ชั้น 1 อำเภอเมืองอุทัยธานี จังหวัดอุทัยธานี
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/11/39703_0-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/11/39716-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/11/39704_0-1024x768.jpg)