“ประชุมประจำเดือนพฤศจิกายน ๒๕๖๖ ครั้งที่ ๗/๒๕๖๖”
วันที่ 14 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.00 น. ศูนย์พัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงจังหวัดอุทัยธานี ประชุมประจำเดือนพฤศจิกายน ๒๕๖๖ ครั้งที่ ๗/๒๕๖๖ เพื่อติดตามทบทวนการดำเนินงานและวางแผนการขับเคลื่อนการดำเนินงาน ประจำเดือนพฤศจิกายน ๒๕๖๖ ของศูนย์พัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงจังหวัดอุทัยธานี ให้บรรลุตามเป้าหมายต่อไป โดยมีนายบุญตุ้ม ศรีชุมพวง ผู้อำนวยการศูนย์พัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมศูนย์ปฏิบัติการศูนย์พัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงจังหวัดอุทัยธานี
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/11/37776-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/11/37781-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/11/37770_0-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/11/37771_0-1024x768.jpg)