“กิจกรรมเตรียมความพร้อมและสนับสนุนการท่องเที่ยวช่วงฤดูกาลท่องเที่ยว”
วันที่ 6 กันยายน 2566 นายบุญตุ้ม ศรีชุมพวง ผู้อำนวยการศูนย์พัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงจังหวัดอุทัยธานี พร้อมเจ้าหน้าที่ฝ่ายพัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูง ได้จัดโครงการส่งเสริมและพัฒนาการจัดสวัสดิการสังคมบนพื้นที่สูง ประจำปีงบประมาณ 2566 ภายใต้กิจกรรม “เตรียมความพร้อมและสนับสนุนการท่องเที่ยวช่วงฤดูกาลท่องเที่ยว” ณ เขตพัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงแม่ดีน้อย ตำบลแก่นมะกรูด อำเภอบ้านไร่ จังหวัดอุทัยธานี
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/09/374571206_688459706641537_3617771233152411521_n-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/09/375814869_688459493308225_6183361968309675042_n-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/09/374662088_688460019974839_8541260374138355485_n-1024x768.jpg)