ร่วมประชุมซักซ้อมความเข้าใจเกี่ยวกับกำรดำเนินการสรรหาและเลือกสรรพนักงานราชการทั่วไป ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๖ ครั้งที่ ๒ ผ่านระบบระบบออนไลน์ โปรแกรม Zoom Meeting ณ ห้องประชุมศูนย์ปฏิบัติการศูนย์พัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงจังหวัดอุทัยธานี
นายบุญตุ้ม ศรีชุมพวง ผู้อำนวยการศูนย์พัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงจังหวัดอุทัยธานี พร้อมด้วยนางสาวศิริกัญญา ศรเดช เจ้าพนักงานพัฒนาสังคมปฏิบัติงาน ร่วมประชุมซักซ้อมความเข้าใจเกี่ยวกับกำรดำเนินการสรรหาและเลือกสรรพนักงานราชการทั่วไป ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๖ ครั้งที่ ๒ ผ่านระบบระบบออนไลน์ โปรแกรม Zoom Meeting ณ ห้องประชุมศูนย์ปฏิบัติการศูนย์พัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงจังหวัดอุทัยธานี
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/06/โครงร่าง-13-724x1024.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/06/S__55492725-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/06/S__55492724-1-1024x768.jpg)