เข้าร่วมรับเสด็จสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี
📬12 เมษายน 2566 นายบุญตุ้ม ศรีชุมพวง ผู้อำนวยการศูนย์พัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงจังหวัดอุทัยธานี มอบหมายให้นางสาวภิญญดา จันทร์มา นักพัฒนาสังคม เข้าร่วมรับเสด็จสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เสด็จพระราชดำเนินไปทรงปฏิบัติพระราชกรณียกิจในพื้นที่ จ.นครสวรรค์ และ จ.อุทัยธานี ระหว่างวันที่ 12 – 14 เมษายน 2566
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/04/2718-724x1024.jpg)