“ศพพ.อุทัยธานี ลงพื้นที่สอบข้อเท็จจริงผู้ประสบปัญหาทางสังคม”
วันที่ 14 ธันวาคม 2566 นายบุญตุ้ม ศรีชุมพวง ผู้อำนวยการศูนย์พัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงจังหวัดอุทัยธานี มอบหมายเจ้าหน้าที่ฝ่ายพัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูง ร่วมกับผู้นำชุมชนและเจ้าหน้าที่จากองค์การบริหารส่วนตำบลหนองบ่มกล้วย ร่วม“ลงพื้นที่สอบข้อเท็จจริงผู้ประสบปัญหาทางสังคม” ณ ตำบลหนองบ่มกล้วย อำเภอบ้านไร่ จังหวัดอุทัยธานี
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/12/43093_0_0-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/12/43095_0_0-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/12/43096_0_0-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/12/43149_0_0-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/12/43192_0-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__19456069_0_0-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__19456072_0_0-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__19456071_0_0-1-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__19456074_0_0-1-1024x768.jpg)