ร่วมกิจกรรมอบรมอาสาสมัครพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ (อพม.) ใหม่ พร้อมนำเสนอภารกิจของหน่วยงานให้ อพม. ได้รับทราบ
วันที่ 30 สิงหาคม 2566 นายบุญตุ้ม ศรีชุมพวง ผู้อำนวยการศูนย์พัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงจังหวัดอุทัยธานี มอบหมายให้ นางสาวณภัทร เกิดศิริ เจ้าหน้าที่พัฒนาสังคม ร่วมกับทีม One Home พม.จังหวัดอุทัยธานี ร่วมกิจกรรมอบรมอาสาสมัครพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ (อพม.) ใหม่ พร้อมนำเสนอภารกิจของหน่วยงานให้ อพม. ได้รับทราบ ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลท่าโพ อำเภอหนองขาหย่าง จังหวัดอุทัยธานี
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/09/372631595_684539447033563_1083338020508353652_n-1024x768.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/09/371834919_684538497033658_63693473983254884_n.jpg)