นางสาวภิญญดา จันทร์มา นักพัฒนาสังคม เข้าร่วมโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการเพิ่มประสิทธิภาพสำหรับผู้ปฏิบัติงานด้านการเงินการบัญชี รุ่นที่ 2
วันที่ 19 สิงหาคม 2566 นายบุญตุ้ม ศรีชุมพวง ผู้อำนวยการศูนย์พัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงจังหวัดอุทัยธานี มอบหมายให้ นางสาวภิญญดา จันทร์มา นักพัฒนาสังคม เข้าร่วมโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการเพิ่มประสิทธิภาพสำหรับผู้ปฏิบัติงานด้านการเงินการบัญชี รุ่นที่ 2 ระหว่างวันที่ 18-19 สิงหาคม 2566 โดยมีนางอุมาภรณ์ ผ่องจิตต์ นักสังคมสงเคราะห์เชี่ยวชาญ เป็นประธานพิธีเปิด ณ ห้องประชุมกษัตริย์ศึก 3 ชั้น 4 โรงแรมเดอะทวิน ทาวเวอร์ กรุงเทพมหานคร
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/08/367432721_678611884292986_8568694603261153310_n.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/08/367424841_678611854292989_8337549262179626008_n.jpg)