ร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการ หลักสูตร “เทคนิคการเขียนหนังสือราชการ แก่บุคลากรภาครัฐ”
นายบุญตุ้ม ศรีชุมพวง ผู้อำนวยการศูนย์พัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงจังหวัดอุทัยธานี มอบหมายให้นางสาวชัญญา วุฒิกาญจนวัตรและนางสาวสุภาวรรณ พิมพ์จันทร์ เจ้าหน้าที่ประจำศูนย์ ฯ
ร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการ หลักสูตร “เทคนิคการเขียนหนังสือราชการ แก่บุคลากรภาครัฐ” โดยมีนางสาวบงกช สัจจานิตย์ ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมและสนับสนุนวิชาการ 7 เป็นประธานเปิดการประชุม และมีนางผานิต เตือนวีระเดช นิติกรชำนาญการ เป็นวิทยากรบรรยาย ผ่านระบบออนไลน์ โปรแกรม Zoom Meeting ณ ห้องประชุมศูนย์ปฏิบัติการศูนย์พัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงจังหวัดอุทัยธานี
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/07/วันพฤหัสบดี-724x1024.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/07/messageImage_1689819025208-1024x576.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/07/messageImage_1689819195266-1024x576.jpg)
![](https://www.uthaihpdc.go.th/wp-content/uploads/2023/07/messageImage_1689819536021-1024x576.jpg)